L 100 x 100 x 10 Góc Chân Bằng Thép Cán Nóng
GNEE là một công ty ngoại thương thép chuyên nghiệp được thành lập 16 năm. Chúng tôi có một đội ngũ chuyên nghiệp và có thể cung cấp cho bạn dịch vụ tốt nhất. Thép góc đều cán nóng là một loại sản phẩm thép kết cấu được sản xuất bằng cách cán thép ở nhiệt độ cao. Nó được đặc trưng bởi mặt cắt ngang hình chữ L, trong đó cả hai chân của góc đều có chiều dài bằng nhau. Điều này tạo ra một 90-góc độ giữa hai chân.
| chỉ định | G | H=B | t | r1 | r2 | Diện tích mặt cắt mm²x10m² |
| L 100 x 100 x 10 | 15,0 | 100 | 10 | 12 | 6,0 | 19,2 |
L 100 x 100 x 10 Thép góc bằng thép cán nóng Giới thiệu sản phẩm:
| Tên sản phẩm | L 100 x 100 x 10 Góc Chân Bằng Thép Cán Nóng |
| Tiêu chuẩn | ASTM AISI JIS DNS GB, v.v. |
| Kiểu | Bình đẳng hoặc không bình đẳng |
| Kích cỡ | 20mm*20mm--300mm*300mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| độ dày | 2,5mm--30mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Chiều dài | 3m-12m hoặc Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mạ kẽm/thép không gỉ/thép carbon |
| Kỹ thuật | Cán nguội/Nhúng nóng |
| lớp thép | Dx51D, Dx52D, Dx53D, DX54D, S220GD, S250GD, S280GD, S350GD, S350GD, S550GD; SGCC, SGHC, SGCH, SGH340, SGH400, SGH440,Q235 Q345 ST35 ST52 S355 E355 A36,201, 202, 301, 302, 303, 304, 304L, 304H, 310S, 316, 316L, 317L, 321, 310S 309S, 410, 410S,420, 430, 431, 440A,904L hoặc Yêu cầu của khách hàng |
| Vận chuyển | 5-15 ngày |
| Bưu kiện | Đóng gói đường biển tiêu chuẩn, vỏ gỗ cũng có thể được cung cấp |
| moq | 1 tấn |
| điều khoản thanh toán | 30 phần trăm TT cộng với 70 phần trăm Số dư |
| Sức chịu đựng | ±1 phần trăm |
| Cảng bốc hàng | Trung Quốc bất kỳ cổng |
| Điều tra | Giấy chứng nhận kiểm tra nhà máy sẽ được cấp cho mỗi lô hàng. |

Về chúng tôi:
Tại GNEE, chúng tôi chuyên thu hẹp khoảng cách giữa cung và cầu thép xuyên biên giới quốc tế. Dòng sản phẩm thép chất lượng cao toàn diện của chúng tôi phục vụ cho các ngành công nghiệp đa dạng bao gồm xây dựng, sản xuất, cơ sở hạ tầng, năng lượng, v.v. Với sự hiểu biết sâu sắc về xu hướng thị trường và công nghệ tiên tiến, chúng tôi cung cấp các giải pháp không chỉ phù hợp mà còn mang tính biến đổi cho doanh nghiệp của bạn.

Chuyến thăm của khách hàng:

Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Tại sao chọn chúng tôi?
Hỏi: Chúng tôi có thể ghé thăm nhà máy của bạn không?
A: Nhiệt liệt chào mừng. Khi chúng tôi có lịch trình của bạn, chúng tôi sẽ sắp xếp đội ngũ bán hàng chuyên nghiệp để theo dõi trường hợp của bạn.
Đáp: Vâng. Xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết thảo luận.
Chú phổ biến: l 100 x 100 x 10 thép cán nóng góc bằng chân, Trung Quốc l 100 x 100 x 10 thép cán nóng góc bằng chân nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy


