Thép Góc Cán Nóng L 120 x 120 x 15
Thép góc đều cán nóng là loại thép kết cấu thường được sử dụng trong xây dựng, sản xuất và nhiều ngành công nghiệp khác. Nó được sản xuất thông qua một quy trình gọi là cán nóng, bao gồm nung nóng một phôi kim loại (thường được làm bằng thép) ở nhiệt độ cao, sau đó đưa nó qua một loạt các con lăn để định hình nó thành mặt cắt ngang mong muốn.
| chỉ định | G | H=B | t | r1 | r2 | Diện tích mặt cắt mm²x10m² |
| L 120 x 120 x 15 | 26,6 | 120 | 15 | 13 | 6,5 | 33,9 |
L 120 x 120 x 15 Thép góc cán nóng Giới thiệu sản phẩm:
| Tên sản phẩm | Thép Góc Cán Nóng L 120 x 120 x 15 |
| Tiêu chuẩn | ASTM AISI JIS DNS GB, v.v. |
| Kiểu | Bình đẳng hoặc không bình đẳng |
| Kích cỡ | 20mm*20mm--300mm*300mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| độ dày | 2,5mm--30mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Chiều dài | 3m-12m hoặc Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mạ kẽm/thép không gỉ/thép carbon |
| Kỹ thuật | Cán nguội/Nhúng nóng |
| lớp thép | Dx51D, Dx52D, Dx53D, DX54D, S220GD, S250GD, S280GD, S350GD, S350GD, S550GD; SGCC, SGHC, SGCH, SGH340, SGH400, SGH440,Q235 Q345 ST35 ST52 S355 E355 A36,201, 202, 301, 302, 303, 304, 304L, 304H, 310S, 316, 316L, 317L, 321, 310S 309S, 410, 410S,420, 430, 431, 440A,904L hoặc Yêu cầu của khách hàng |
| Vận chuyển | 5-15 ngày |
| Bưu kiện | Đóng gói đường biển tiêu chuẩn, vỏ gỗ cũng có thể được cung cấp |
| moq | 1 tấn |
| điều khoản thanh toán | 30 phần trăm TT cộng với 70 phần trăm Số dư |
| Sức chịu đựng | ±1 phần trăm |
| Cảng bốc hàng | Trung Quốc bất kỳ cổng |
| Điều tra | Giấy chứng nhận kiểm tra nhà máy sẽ được cấp cho mỗi lô hàng. |

Về chúng tôi:
Được thành lập với tầm nhìn kết nối thị trường toàn cầu thông qua chuyên môn kinh doanh thép đặc biệt, GNEE đã là một công ty vững chắc trong ngành thép trong hơn 16 năm. Với cam kết vững chắc về chất lượng, độ tin cậy và sự hài lòng của khách hàng, chúng tôi đã khẳng định mình là một lực lượng hàng đầu trong lĩnh vực ngoại thương thép.

Phần trình bày của đội:

Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Tại sao chọn chúng tôi?
Hỏi: Chúng tôi có thể ghé thăm nhà máy của bạn không?
Trả lời: Chắc chắn rồi, chúng tôi hoan nghênh bạn đến thăm nhà máy của chúng tôi, kiểm tra dây chuyền sản xuất của chúng tôi và biết thêm về sức mạnh và chất lượng của chúng tôi.
Chú phổ biến: l 120 x 120 x 15 thép góc cán nóng, Trung Quốc l 120 x 120 x 15 nhà sản xuất thép góc cán nóng, nhà cung cấp, nhà máy


