L 130 x 130 x 16 Góc Chân Bằng Thép Cán Nóng
Thép góc đều được cán nóng có nhiều kích cỡ, độ dày và cấp khác nhau, tùy thuộc vào các yêu cầu cụ thể của ứng dụng. Quá trình sản xuất truyền đạt một số đặc tính nhất định cho thép, chẳng hạn như sức mạnh, độ bền và khả năng chịu tải, làm cho nó trở thành lựa chọn phổ biến trong xây dựng và môi trường công nghiệp.
| chỉ định | G | H=B | t | r1 | r2 | Diện tích mặt cắt mm²x10m² |
| L 130 x 130 x 16 | 30,8 | 130 | 16 | 14 | 7,0 | 39,3 |
L 130 x 130 x 16 Thép góc bằng thép cán nóng Giới thiệu sản phẩm:
| Tên sản phẩm | L 130 x 130 x 16 Góc Chân Bằng Thép Cán Nóng |
| Tiêu chuẩn | ASTM AISI JIS DNS GB, v.v. |
| Kiểu | Bình đẳng hoặc không bình đẳng |
| Kích cỡ | 20mm*20mm--300mm*300mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| độ dày | 2,5mm--30mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Chiều dài | 3m-12m hoặc Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mạ kẽm/thép không gỉ/thép carbon |
| Kỹ thuật | Cán nguội/Nhúng nóng |
| lớp thép | Dx51D, Dx52D, Dx53D, DX54D, S220GD, S250GD, S280GD, S350GD, S350GD, S550GD; SGCC, SGHC, SGCH, SGH340, SGH400, SGH440,Q235 Q345 ST35 ST52 S355 E355 A36,201, 202, 301, 302, 303, 304, 304L, 304H, 310S, 316, 316L, 317L, 321, 310S 309S, 410, 410S,420, 430, 431, 440A,904L hoặc Yêu cầu của khách hàng |
| Vận chuyển | 5-15 ngày |
| Bưu kiện | Đóng gói đường biển tiêu chuẩn, vỏ gỗ cũng có thể được cung cấp |
| moq | 1 tấn |
| điều khoản thanh toán | 30 phần trăm TT cộng với 70 phần trăm Số dư |
| Sức chịu đựng | ±1 phần trăm |
| Cảng bốc hàng | Trung Quốc bất kỳ cổng |
| Điều tra | Giấy chứng nhận kiểm tra nhà máy sẽ được cấp cho mỗi lô hàng. |

Về chúng tôi:
Tại GNEE, chất lượng là nền tảng của chúng tôi. Chúng tôi tuân thủ các tiêu chuẩn kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt trong suốt quá trình mua sắm và phân phối. Bằng cách hợp tác với các nhà sản xuất đáng tin cậy và tiến hành kiểm tra tỉ mỉ, chúng tôi đảm bảo rằng các sản phẩm thép mà chúng tôi cung cấp đáp ứng hoặc vượt các tiêu chuẩn quốc tế. Sự cống hiến cho chất lượng này không chỉ xây dựng niềm tin mà còn góp phần vào tuổi thọ và hiệu suất của các dự án của khách hàng.

Phần trình bày của đội:

Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Bạn có phải là nhà sản xuất không?
A: Vâng, chúng tôi là nhà sản xuất. Chúng tôi có nhà máy riêng và công ty riêng của chúng tôi. Tôi tin rằng chúng ta sẽ là
nhà cung cấp phù hợp nhất cho bạn.
Trả lời: Có, chúng tôi có thể gửi mẫu cho bạn nhưng bạn có thể trả phí chuyển phát nhanh và các mẫu tùy chỉnh sẽ mất khoảng 5-7ngày, MOQ của chúng tôi là 1 tấn.
Chú phổ biến: l 130 x 130 x 16 thép cán nóng góc bằng nhau, Trung Quốc l 130 x 130 x 16 thép cán nóng góc bằng thép nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy


