L 150 x 150 x 20 Góc Chân Bằng Thép Cán Nóng
Thép góc bằng cán nóng là một loại thép kết cấu được sản xuất bởi quá trình cán nóng. Nó thường được sử dụng trong các ứng dụng xây dựng và công nghiệp khác nhau, nơi sức mạnh và độ bền là những yếu tố quan trọng. Thuật ngữ "góc bằng" dùng để chỉ thực tế là cả hai chân của góc có cùng độ dài và các góc tạo thành giữa hai chân đều bằng 90 độ.
| chỉ định | G | H=B | t | r1 | r2 | Diện tích mặt cắt mm²x10m² |
| L 150 x 150 x 20 | 44,2 | 150 | 20 | 16 | 8,0 | 56,3 |
L 150 x 150 x 20 Thép góc bằng thép cán nóng Giới thiệu sản phẩm:
| Tên sản phẩm | L 150 x 150 x 20 Góc Chân Bằng Thép Cán Nóng |
| Tiêu chuẩn | ASTM AISI JIS DNS GB, v.v. |
| Kiểu | Bình đẳng hoặc không bình đẳng |
| Kích cỡ | 20mm*20mm--300mm*300mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| độ dày | 2,5mm--30mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Chiều dài | 3m-12m hoặc Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mạ kẽm/thép không gỉ/thép carbon |
| Kỹ thuật | Cán nguội/Nhúng nóng |
| lớp thép | Dx51D, Dx52D, Dx53D, DX54D, S220GD, S250GD, S280GD, S350GD, S350GD, S550GD; SGCC, SGHC, SGCH, SGH340, SGH400, SGH440,Q235 Q345 ST35 ST52 S355 E355 A36,201, 202, 301, 302, 303, 304, 304L, 304H, 310S, 316, 316L, 317L, 321, 310S 309S, 410, 410S,420, 430, 431, 440A,904L hoặc Yêu cầu của khách hàng |
| Vận chuyển | 5-15 ngày |
| Bưu kiện | Đóng gói đường biển tiêu chuẩn, vỏ gỗ cũng có thể được cung cấp |
| moq | 1 tấn |
| điều khoản thanh toán | 30 phần trăm TT cộng với 70 phần trăm Số dư |
| Sức chịu đựng | ±1 phần trăm |
| Cảng bốc hàng | Trung Quốc bất kỳ cổng |
| Điều tra | Giấy chứng nhận kiểm tra nhà máy sẽ được cấp cho mỗi lô hàng. |

Về chúng tôi:
Chất lượng là nền tảng cho sự thành công của GNEE. Chúng tôi tự hào được hợp tác với các nhà máy và nhà sản xuất thép có uy tín tuân thủ các tiêu chuẩn chất lượng cao nhất. Việc kiểm tra chất lượng nghiêm ngặt được tiến hành ở mọi giai đoạn của chuỗi cung ứng, đảm bảo rằng các sản phẩm chúng tôi cung cấp có chất lượng vượt trội và tuân thủ các thông số kỹ thuật quốc tế.

Phần trình bày của đội:

Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Bạn có phải là nhà sản xuất không?
A: Vâng, chúng tôi là nhà sản xuất. Chúng tôi có nhà máy riêng và công ty riêng của chúng tôi. Tôi tin rằng chúng ta sẽ là
nhà cung cấp phù hợp nhất cho bạn.
Trả lời: Chúng tôi thường báo giá cho bạn trong vòng 24 giờ sau khi chúng tôi nhận được yêu cầu của bạn. Nếu bạn đang rất khẩn cấp để có được báo giá. Vui lòng gọi cho chúng tôi hoặc cho chúng tôi biết trong thư của bạn, để chúng tôi có thể ưu tiên yêu cầu của bạn.
Chú phổ biến: l 150 x 150 x 20 thép cán nóng góc bằng chân, Trung Quốc l 150 x 150 x 20 thép cán nóng góc bằng chân nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy


