Góc Chân Bằng Thép Cán Nóng L 180 x 180 x 18
Thép góc bằng cán nóng thường được sử dụng trong xây dựng các tòa nhà, cầu, máy móc, khung thiết bị, giá đỡ và các kết cấu khác mà khả năng chịu tải và độ ổn định của kết cấu là những yếu tố quan trọng. Điều quan trọng cần lưu ý là các tính chất cụ thể của thép góc bằng được cán nóng, chẳng hạn như độ bền, kích thước và dung sai, có thể thay đổi dựa trên các tiêu chuẩn và thông số kỹ thuật được tuân theo trong quá trình sản xuất.
| chỉ định | G | H=B | t | r1 | r2 | Diện tích mặt cắt mm²x10m² |
| L 180 x 180 x 18 | 48,6 | 180 | 18 | 18 | 9,0 | 61,9 |
L 180 x 180 x 18 Thép góc bằng thép cán nóng Giới thiệu sản phẩm:
| Tên sản phẩm | Góc Chân Bằng Thép Cán Nóng L 180 x 180 x 18 |
| Tiêu chuẩn | ASTM AISI JIS DNS GB, v.v. |
| Kiểu | Bình đẳng hoặc không bình đẳng |
| Kích cỡ | 20mm*20mm--300mm*300mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| độ dày | 2,5mm--30mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Chiều dài | 3m-12m hoặc Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mạ kẽm/thép không gỉ/thép carbon |
| Kỹ thuật | Cán nguội/Nhúng nóng |
| lớp thép | Dx51D, Dx52D, Dx53D, DX54D, S220GD, S250GD, S280GD, S350GD, S350GD, S550GD; SGCC, SGHC, SGCH, SGH340, SGH400, SGH440,Q235 Q345 ST35 ST52 S355 E355 A36,201, 202, 301, 302, 303, 304, 304L, 304H, 310S, 316, 316L, 317L, 321, 310S 309S, 410, 410S,420, 430, 431, 440A,904L hoặc Yêu cầu của khách hàng |
| Vận chuyển | 5-15 ngày |
| Bưu kiện | Đóng gói đường biển tiêu chuẩn, vỏ gỗ cũng có thể được cung cấp |
| moq | 1 tấn |
| điều khoản thanh toán | 30 phần trăm TT cộng với 70 phần trăm Số dư |
| Sức chịu đựng | ±1 phần trăm |
| Cảng bốc hàng | Trung Quốc bất kỳ cổng |
| Điều tra | Giấy chứng nhận kiểm tra nhà máy sẽ được cấp cho mỗi lô hàng. |

Về chúng tôi:
Với lịch sử phong phú kéo dài hơn một thập kỷ rưỡi, GNEE đã tích lũy được nhiều kinh nghiệm và chuyên môn trong ngành thép. Đội ngũ chuyên gia dày dạn kinh nghiệm của chúng tôi mang đến những hiểu biết sâu sắc về thị trường, kiến thức kỹ thuật và sự hiểu biết vô song về động lực thương mại quốc tế. Điều này cho phép chúng tôi cung cấp các giải pháp toàn diện đáp ứng nhu cầu đa dạng của khách hàng trên toàn thế giới.

Phần trình bày của đội:

Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Bạn có phải là nhà sản xuất không?
A: Vâng, chúng tôi là nhà sản xuất. Chúng tôi có nhà máy riêng và công ty riêng của chúng tôi. Tôi tin rằng chúng ta sẽ là
nhà cung cấp phù hợp nhất cho bạn.
Trả lời: Có, chúng tôi có thể cung cấp các mẫu miễn phí và khách hàng sẽ thanh toán cước phí.
Chú phổ biến: l 180 x 180 x 18 thép cán nóng góc bằng chân, Trung Quốc l 180 x 180 x 18 thép cán nóng góc bằng chân nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy


