L 200 x 200 x 26 Góc Chân Bằng Thép Cán Nóng
Thép góc đều được cán nóng là một loại vật liệu kết cấu linh hoạt được sử dụng trong các ứng dụng khác nhau, trong đó độ bền, khả năng chịu tải và hình dạng góc vuông của nó đều có lợi. Nó được sản xuất thông qua quy trình cán nóng và tuân thủ các tiêu chuẩn ngành để đảm bảo chất lượng và hiệu suất ổn định.
| chỉ định | G | H=B | t | r1 | r2 | Diện tích mặt cắt mm²x10m² |
| L 200 x 200 x 26 | 76,6 | 200 | 26 | 18 | 9,0 | 97,6 |
L 200 x 200 x 26 Thép góc bằng thép cán nóng Giới thiệu sản phẩm:
| Tên sản phẩm | L 200 x 200 x 26 Góc Chân Bằng Thép Cán Nóng |
| Tiêu chuẩn | ASTM AISI JIS DNS GB, v.v. |
| Kiểu | Bình đẳng hoặc không bình đẳng |
| Kích cỡ | 20mm*20mm--300mm*300mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| độ dày | 2,5mm--30mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Chiều dài | 3m-12m hoặc Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mạ kẽm/thép không gỉ/thép carbon |
| Kỹ thuật | Cán nguội/Nhúng nóng |
| lớp thép | Dx51D, Dx52D, Dx53D, DX54D, S220GD, S250GD, S280GD, S350GD, S350GD, S550GD; SGCC, SGHC, SGCH, SGH340, SGH400, SGH440,Q235 Q345 ST35 ST52 S355 E355 A36,201, 202, 301, 302, 303, 304, 304L, 304H, 310S, 316, 316L, 317L, 321, 310S 309S, 410, 410S,420, 430, 431, 440A,904L hoặc Yêu cầu của khách hàng |
| Vận chuyển | 5-15 ngày |
| Bưu kiện | Đóng gói đường biển tiêu chuẩn, vỏ gỗ cũng có thể được cung cấp |
| moq | 1 tấn |
| điều khoản thanh toán | 30 phần trăm TT cộng với 70 phần trăm Số dư |
| Sức chịu đựng | ±1 phần trăm |
| Cảng bốc hàng | Trung Quốc bất kỳ cổng |
| Điều tra | Giấy chứng nhận kiểm tra nhà máy sẽ được cấp cho mỗi lô hàng. |

Về chúng tôi:
Với mạng lưới đối tác, khách hàng và nhà cung cấp toàn cầu, GNEE đã thiết lập sự hiện diện mạnh mẽ tại các thị trường trọng điểm trên thế giới. Các vị trí chiến lược và khả năng hậu cần của chúng tôi cho phép chúng tôi phục vụ khách hàng một cách hiệu quả bất kể vị trí địa lý của họ, đảm bảo việc giao hàng kịp thời và trải nghiệm khách hàng liền mạch.

Phần trình bày của đội:

Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Bạn có phải là nhà sản xuất không?
A: Vâng, chúng tôi là nhà sản xuất. Chúng tôi có nhà máy riêng và công ty riêng của chúng tôi. Tôi tin rằng chúng ta sẽ là
nhà cung cấp phù hợp nhất cho bạn.
A:Chúng tôi có thể chấp nhận TT, Western Union ngay bây giờ hoặc Đàm phán.
Chú phổ biến: l 200 x 200 x 26 thép cán nóng góc bằng nhau, Trung Quốc l 200 x 200 x 26 thép cán nóng góc bằng thép nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy


