Sắt Góc Thép 100 x 100 x 12
Mặt cắt ngang của sắt góc giống chữ “L”, với hai chân vuông góc với nhau. Chiều dài của mỗi chân và độ dày của kim loại có thể khác nhau tùy thuộc vào ứng dụng cụ thể và yêu cầu chịu tải.
| SỰ CHỈ RÕ | |
|---|---|
| Phần | RSA 100 x 100 x 12 |
| Chiều rộng | 100mm |
| Chiều cao | 100mm |
| độ dày | 12mm |
Giới thiệu sản phẩm Sắt thép góc 100 x 100 x 12
| Tên sản phẩm | Sắt Góc Thép 100 x 100 x 12 |
| Tiêu chuẩn | AISI, ASTM, DIN, JIS, GB, JIS, SUS, EN, v.v. |
| Sự chỉ rõ |
góc bằng nhau |
|
góc không bằng nhau |
|
| Kỹ thuật | Hàn, cán nóng, mạ kẽm |
| Ứng dụng | sử dụng rộng rãi trong một loạt các cấu trúc kiến trúc và kỹ thuật, chẳng hạn như a.) dầm, cầu, tàu; b.) tháp truyền tải, tháp phản ứng; c.) nâng hạ máy móc vận tải; d.) lò công nghiệp; e.) khung container, kệ hàng kho, v.v. |
| điều khoản thanh toán | Tiền gửi 30 phần trăm bằng T / T và số dư 70 phần trăm so với bản sao B / L bằng T / T, không thể thu hồi 100 phần trăm L/C trả ngay. |
| chi tiết đóng gói | theo gói đi biển tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu của khách hàng |

Về chúng tôi:
Tại GNEE, chúng tôi vô cùng tự hào không chỉ là một công ty thương mại. Chúng tôi là đối tác kiên định của bạn, cung cấp các giải pháp thép toàn diện phục vụ cho vô số ngành công nghiệp và ứng dụng. Với đội ngũ chuyên gia dày dạn kinh nghiệm, chúng tôi cung cấp những hiểu biết vô giá, đảm bảo bạn đưa ra quyết định sáng suốt để thúc đẩy doanh nghiệp của bạn phát triển.

Chuyến thăm của khách hàng:

Câu hỏi thường gặp:
A: Tất nhiên. Chúng tôi nồng nhiệt chào đón bạn đến thăm nhà máy của chúng tôi.
Chú phổ biến: Sắt góc 100 x 100 x 12, Nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy sản xuất sắt góc 100 x 100 x 12 của Trung Quốc


