ASME SA514 Lớp thép cường độ cao (HSLA)
SA514 Lớp giới tính độ kéo dài của SA514
Tấm thép HSLA của SA514 được cung cấp bởi Gnee là tấm hao mòn sức mạnh cao của Marine Standard Standard, được thực hiện bởi ASME Standard.
Tấm thép hợp kim thấp SA514 mà chúng tôi cung cấp cho bạn được sản xuất nghiêm ngặt theo tiêu chuẩn và thông qua chứng nhận chất lượng, tấm thép cường độ cao SA514 Ladyq mà chúng tôi sản xuất có thể được cung cấp chứng chỉ chất lượng và chúng tôi cũng có thể chấp nhận thử nghiệm của bên thứ ba nếu bạn có nhu cầu đặc biệt.
| Tên sản phẩm | Tấm thép hợp kim thấp cường độ cao |
| Chiều dài | 4m -12 m hoặc theo yêu cầu |
| Chiều rộng | 0. 6m -3 m hoặc theo yêu cầu |
| Độ dày | 0. 1mm -300 mm hoặc theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn | AISI, ASTM, DIN, JIS, GB, JIS, SUS, EN, v.v. |
| Kỹ thuật | Nóng cuộn, lạnh lăn |
| Xử lý bề mặt | Sạch sẽ, nổ tung và vẽ tranh theo yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu |
ASTM: A573, A709, A514, v.v. EN: S355, S420, S460, S500, S550, S690, S890, S960, v.v. DIN: ST 52-3, v.v. JIS: SS490, SS540, SM490, v.v. GB, Q355, Q390, Q420, Q460, Q500, Q550, Q620, Q690, Q890, Q960, v.v. |
| Xuất khẩu đóng gói | Giấy không thấm nước và dải thép đóng gói. |
Chi tiết sản phẩm tấm thép hợp kim thấp SA514
ASME SA514 LỚP LỚP THÉP HÓA HỌC HÓA ĐƠN HÓA ĐƠN & Tính chất cơ học:
| C | Mn | P | S | Si | Ni | Cr | MO | V | Ti | Zr | Cu | B |
| 0.14-0.21 | 0.95-1.30 | Nhỏ hơn hoặc bằng 0. 035 | Nhỏ hơn hoặc bằng 0. 04 | 0.15-0.35 | 1.20-1.50 | 1.00-1.50 | 0.40-0.60 | 0.03-0.08 | ~ | ~ | ~ | ~ |
| Độ dày inch | Sức mạnh năng suất MPA | Độ bền kéo MPA | Độ giãn dài trong 50mm | Hardnees Brinell | ||||||||
| Ít hơn 3/4 inch | 690 | 760-895 | 18 | 235 | ||||||||
| Hơn 3/4 đến 2 1/2 | 690 | 760-895 | 18 | ~ | ||||||||
| trên 2 1/2 đến 6 inch | 620 | 690-895 | 16 | ~ | ||||||||
SA514 Lớp bình HSLA SA514 CAO CAO HSLA Hình ảnh

SA514 Lớp làm vận chuyển tấm thép hợp kim thấp SA514

Ảnh nhóm nhóm Gnee
Với hơn một thập kỷ kinh nghiệm, Gnee có sự hiểu biết sâu sắc về động lực luôn thay đổi của thị trường thép, cho phép chúng tôi đưa ra quyết định sáng suốt và cung cấp hướng dẫn chiến lược cho khách hàng của chúng tôi.

Hình ảnh triển lãm nhóm Gnee

Khách hàng của Tập đoàn Gnee ghé thăm

Nếu bạn có nhiều nhu cầu và câu hỏi hơn về ASME SA514 Lớp thép cường độ cao (HSLA), chúng tôi rất vui khi được tư vấn cho bạn!
Chú phổ biến: ASME SA514 Lớp thép cường độ cao (HSLA), Trung Quốc ASME SA514 Lớp thép cường độ cao (HSLA), nhà cung cấp, nhà cung cấp, nhà máy



