ASME SA572GRAGR 50 Thép hợp kim thấp cường độ cao
SA572GRAGR 50 HSLA Thép Giới thiệu sản phẩm
Hợp kim thấp cường độ cao SA572GR50 được cung cấp bởi Gnee thuộc về tấm thép hợp kim thấp tiêu chuẩn tiêu chuẩn của Mỹ, trạng thái phân phối của thép hợp kim thấp SA572GR50 cao mà chúng tôi cung cấp được cuộn nóng hoặc bình thường hóa, nếu bạn có yêu cầu đặc biệt, chúng tôi cũng có thể chọn phương pháp giao hàng theo yêu cầu của bạn cho sản phẩm.
Vật liệu thép hợp kim thấp SA572GR50 mà chúng tôi cung cấp được sản xuất nghiêm ngặt theo tiêu chuẩn và chúng tôi có thể cung cấp chứng chỉ chất lượng, thép HSLA hợp kim thấp SA572GR50 cao mà chúng tôi cung cấp được sử dụng rộng rãi trong cấu trúc kỹ thuật, như cấu trúc thép xây dựng, máy móc xây dựng, máy móc khai thác.
| Tên | Tấm thép hợp kim thấp cường độ cao |
| Độ dày: | 0. 2-500 mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng : | 1000-4000 mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài: | 2000mm, 2438mm, 3000mm, 3500,6000mm, 12000mm hoặc tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, JIS, GB, DIN, EN |
| Vật liệu |
ASTM: A573, A709, A514, v.v. EN: S355, S420, S460, S500, S550, S690, S890, S960, v.v. DIN: ST 52-3, v.v. JIS: SS490, SS540, SM490, v.v. GB, Q355, Q390, Q420, Q460, Q500, Q550, Q620, Q690, Q890, Q960, v.v. |
| Kỹ thuật: | Nóng cuộn |
| Chứng nhận: | ISO, SGS, BV |
| Điều khoản giá: | FOB, CRF, CIF, EXW đều được chấp nhận |
| Chi tiết giao hàng: | hàng tồn kho về 5-7; tùy chỉnh 25-30 |
| Đang tải cổng: | Bất kỳ cảng nào ở Trung Quốc |
| Đóng gói: | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn (bên trong: giấy chống nước, bên ngoài: thép phủ dải và pallet) |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C ở tầm nhìn, West Union, D/P, D/A, PayPal |
Sa572Grade 50 Chi tiết sản phẩm thép hợp kim cao
SA572GRADE 50 TUYỆT VỜI TUYỆT VỜI THÀNH PHẦN HÓA HỌC & TÍNH NĂNG CƠ KHÍ:
| C tối đa | MN Max | P tối đa | S Tối đa | Si Max |
| 0.23 | 1.35 | 0.04 | 0.05 | 0.4 |
| Sức mạnh năng suất MPA | Độ bền kéo MPA | Kéo dài % trong 200mm | Kéo dài % trong 50mm | |
| 345 | 450 | 18 | 21 | |
SA572GRADE 50 Hình ảnh sản phẩm thép cấu trúc cường độ cao

SA572GRAGR 50 Vận chuyển sản phẩm SA572GRADE 50

Ảnh nhóm nhóm Gnee
Gnee là một nhà cung cấp tấm cường độ cao với mười sáu năm kinh nghiệm sản xuất. Chúng tôi có khả năng kiểm soát thị trường mạnh mẽ. Công ty điều chỉnh hàng tồn kho một cách kịp thời theo nhu cầu thị trường và có đủ nguồn cung để đảm bảo rằng nó đáp ứng nhu cầu của khách hàng thị trường. Mạng lưới bán hàng của chúng tôi trải dài trên thế giới và đã được xuất khẩu sang hơn 200 quốc gia bao gồm Hoa Kỳ, Mexico, Canada, Tây Ban Nha, Singapore, Thái Lan và Ấn Độ.

Hình ảnh triển lãm nhóm Gnee

Khách hàng của Tập đoàn Gnee ghé thăm

Nếu bạn có nhiều nhu cầu và câu hỏi hơn về ASME SA572GRADE 50 Thép hợp kim thấp cường độ cao, chúng tôi rất vui khi được tư vấn cho bạn!
Chú phổ biến: ASME SA572GRAGR 50 Thép hợp kim thấp cường độ cao, Trung Quốc ASME SA572GRADE 50 Nhà sản xuất thép hợp kim thấp, nhà cung cấp, nhà máy, nhà máy



