ASME SA656 Lớp 50 Tấm cường độ cao
Giới thiệu sản phẩm thép kết cấu SA656 Lớp 50
Gnee là nhà cung cấp tấm thép có độ bền cao SA656GR50 với kinh nghiệm 16 năm, kim loại tấm thép có độ bền kéo cao SA656GR50 mà chúng tôi cung cấp được sản xuất theo các tiêu chuẩn, thông qua chứng nhận chất lượng, có thể cung cấp chứng chỉ chất lượng và chấp nhận thử nghiệm của bên thứ ba.
Tấm thép có độ bền kéo cao SA656GR50 mà chúng tôi cung cấp có thể được tùy chỉnh về kích thước, cắt, hàn, đấm và các dịch vụ xử lý khác theo yêu cầu sử dụng cuối của bạn đối với các sản phẩm tấm cao SA656GR50.
| Tên sản phẩm | Tấm thép HSLA hợp kim thấp cường độ cao |
| Chiều dài | 1m -12 m hoặc theo yêu cầu |
| Chiều rộng | 1m -3 m hoặc theo yêu cầu |
| Độ dày | 8 mm -150 mm hoặc theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn | AISI, ASTM, DIN, JIS, GB, JIS, SUS, EN, v.v. |
| Kỹ thuật | Nóng cuộn |
| Xử lý bề mặt | Sạch sẽ, nổ tung và vẽ tranh theo yêu cầu của khách hàng |
| Dung sai độ dày | ± 0. 1mm |
| Vật liệu | Q550, Q460, Q355, Q690, Q960, S690, S890, S960, v.v. |
| Xuất khẩu đóng gói | Giấy chống thấm nước và dải thép đóng gói. |
SA656 Lớp 50 Chi tiết sản phẩm tấm thép hợp kim thấp SA656
SA656 Lớp 50 Thành phần hóa học kết cấu hợp kim thấp & Tính chất cơ học:
| C | Si | Mn | P | S | N | V | NB |
| Nhỏ hơn hoặc bằng 0. 18 | Nhỏ hơn hoặc bằng 0. 60 | Nhỏ hơn hoặc bằng 1,65 | Nhỏ hơn hoặc bằng 0. 025 | Nhỏ hơn hoặc bằng 0. 035 | Nhỏ hơn hoặc bằng 0. 02 | Nhỏ hơn hoặc bằng 0. 08 | 0.008-0.1 |
| Sức mạnh năng suất MPA | Độ bền kéo MPA | Kéo dài trong 2 inch % | |||||
| Lớn hơn hoặc bằng 345 | Lớn hơn hoặc bằng 415 | Lớn hơn hoặc bằng 23 | |||||
SA656 Lớp 50 Hình ảnh sản phẩm tấm thép hợp kim thấp

SA656 Lớp 50Vận chuyển sản phẩm

Ảnh nhóm nhóm Gnee
Gnee đảm bảo chất lượng sản phẩm của chúng tôi với sức mạnh tài chính mạnh mẽ, kinh nghiệm quản lý nâng cao và hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt cho các vật liệu đến. Chúng tôi nổi tiếng trên toàn quốc về các sản phẩm tuyệt vời và danh tiếng tốt của chúng tôi, và đã giành được sự tin tưởng và hỗ trợ của các nhà máy và khách hàng thép lớn.

Hình ảnh triển lãm nhóm Gnee

Khách hàng của Tập đoàn Gnee ghé thăm

Nếu bạn có nhiều nhu cầu và câu hỏi hơn về tấm cường độ cao ASME SA656 Lớp 50, chúng tôi rất vui khi được tư vấn cho bạn!
Chú phổ biến: ASME SA656 Lớp 50 Tấm cường độ cao, Trung Quốc ASME SA656 Lớp 50 Nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, nhà máy



