Q420e Hợp kim có độ bền cao bằng hợp kim thấp
Q420e Giới thiệu sản phẩm thép hợp kim thấp
Gnee cung cấp thép hợp kim kéo cao Q420E là một loại tấm thép cường độ cao hợp kim thấp với tính chất cơ học và hiệu suất hàn tuyệt vời, chúng tôi cung cấp thép cấu trúc cường độ cao Q420E theo quy định nghiêm ngặt với sản xuất tiêu chuẩn, thông qua chứng nhận chất lượng, chúng tôi có thể cung cấp chứng chỉ chất lượng và chấp nhận thử nghiệm bên thứ ba. Chúng tôi có thể cung cấp chứng chỉ chất lượng và chấp nhận thử nghiệm của bên thứ ba.
Ngoài ra, kim loại tấm cao Q420E của chúng tôi có thể cung cấp kích thước tùy chỉnh, cắt, hàn, đấm và các dịch vụ xử lý khác theo yêu cầu sử dụng cuối của bạn về các sản phẩm tấm cường độ cao Q420E.
| Vật liệu: |
Q355, Q460, SS540, S355, A573, A514, v.v. |
| Độ dày: | 0. 2-500 mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng : | 1000-4000 mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài: | 2000mm, 2438mm, 3000mm, 3500,6000mm, 12000mm hoặc tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, JIS, GB, DIN, EN |
| Bề mặt: | Sơn đen, phủ PE, mạ kẽm, phủ màu, |
| chống gỉ gỉ, chống gỉ gỉ, rô, vv | |
| Kỹ thuật: | Nóng cuộn |
| Chứng nhận: | ISO, SGS, BV |
| Điều khoản giá: | FOB, CRF, CIF, EXW đều được chấp nhận |
| Đang tải cổng: | Bất kỳ cảng nào ở Trung Quốc |
| Đóng gói: | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn (bên trong: giấy chống nước, bên ngoài: thép phủ dải và pallet) |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C ở tầm nhìn, West Union, D/P, D/A, PayPal |
| Kích thước container: | 20ft gp: 5898mm (chiều dài) x2352mm (chiều rộng) x2393mm (cao) |
| 40ft gp: 12032mm (chiều dài) x2352mm (chiều rộng) x2393mm (cao) | |
| 40ft HC: 12032mm (chiều dài) x2352mm (chiều rộng) x2698mm (cao) |
Q420E HSLA Thép chi tiết sản phẩm
Q420E Cao nguyên Hợp kim thấp Thành phần hóa học & Tính chất cơ học:
| Cấp | C % | Si % | Mn | P % | S % | |
| Q420E | Nhỏ hơn hoặc bằng 0. 20 | Nhỏ hơn hoặc bằng 0. 55 | 1.00-1.70 | Nhỏ hơn hoặc bằng 0. 025 | Nhỏ hơn hoặc bằng 0. 025 | |
| Cấp | Độ dày | Sức mạnh năng suất (MPA) | Độ bền kéo | Kéo dài (%) | Tác động năng lượng tối thiểu | |
| (mm) | (MPA) | |||||
| Q420E | Ít hơn hoặc bằng 16 | 420 | 520-680 | 19 | -40 | 27 |
| >16-35 | 400 | 520-680 | 19 | -40 | 27 | |
| >35 | 380 | 520-680 | 19 | -40 | 27 | |
Q420E Hình ảnh sản phẩm thép hợp kim thấp cường độ cao

Q420e Tấm cường độ caoVận chuyển sản phẩm

Ảnh nhóm nhóm Gnee
Hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và hệ thống dịch vụ sau bán hàng hoàn hảo luôn là mối quan tâm chính của chúng tôi, có thể đảm bảo và theo dõi chất lượng sản phẩm của chúng tôi từ việc mua nguyên liệu thô, quy trình sản xuất, thành phẩm và dịch vụ sau bán hàng. Chào mừng bạn đến thăm công ty của chúng tôi. Chúng tôi đảm bảo rằng bạn sẽ có một thời gian dễ chịu ở Trung Quốc.

Hình ảnh triển lãm nhóm Gnee

Khách hàng của Tập đoàn Gnee ghé thăm

Nếu bạn có nhiều nhu cầu và câu hỏi hơn về tấm thép có độ bền cao của hợp kim thấp Q420E, chúng tôi rất vui khi được tư vấn cho bạn!
Chú phổ biến: Q420E Tấm thép có độ bền cao hợp kim thấp, các nhà sản xuất tấm thép có độ bền bằng hợp kim thấp Q420E Q420E, nhà cung cấp, nhà máy



