ASTM A302 Lớp B Tấm chất lượng
Giới thiệu sản phẩm A302 Lớp B ôn hóa BiLD Thép nhẹ
Tấm tàu A302GRB được cung cấp bởi Gnee thuộc các tấm thép hợp kim mangan-molybdenum và mangan-molybdenum-nikel cho các mạch áp suất của tiêu chuẩn Mỹ. và các thiết bị và linh kiện khác.
Trong khi đó, chúng tôi có thể cung cấp cho bạn bất kỳ kích thước nào của thép áp suất A302GRB, nếu bạn có yêu cầu đặc biệt, chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ xử lý và kích thước tùy chỉnh.
| mục | Tấm thép chất lượng nồi hơi |
| Tiêu chuẩn | Astm aisi jis din en, v.v. |
| Độ dày | 0. 35-200 mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 500-1500 mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài | 1-12 m hoặc tùy chỉnh |
| Cấp | A553 A517 A516 A515 A387 A302 A285, v.v. |
| Sức chịu đựng | ±1% |
| Thời gian giao hàng | Thường trong vòng 7 ngày, thời gian theo số lượng khách hàng |
| Bưu kiện | Bao bì tiêu chuẩn, có thể được đóng gói theo yêu cầu của khách hàng |
Chi tiết sản phẩm bằng thép A302 Lớp B
A302 LỚP B BOILER Chất lượng Tấm Thành phần hóa học:
|
Cấp |
C tối đa |
Mn |
Si |
P tối đa |
S Tối đa |
|
A302 lớp b |
0.20 |
1.07-1.62 |
0.13-0.45 |
0.035 |
0.035 |
A302 Lớp B Tàu điện áp chất lượng Tính chất cơ học:
|
Cấp |
Độ bền kéo (MPA) |
Sức mạnh năng suất (MPA) |
% Kéo dài trong 2 in (50mm) phút |
Tác động đến nhiệt độ kiểm tra (độ) |
|
A302 lớp b |
550-690 |
345 |
18 |
-20,40,-60 |
Hình ảnh sản phẩm áp suất bằng thép carbon A302 A302

Sản phẩm bằng thép A302 Lớp B PVQBao bì

Nếu bạn có nhiều nhu cầu và câu hỏi hơn về tấm nồi hơi A302 A302, chúng tôi rất vui khi được tư vấn cho bạn!
Chú phổ biến: ASTM A302 Lớp B Tấm chất lượng nồi hơi, Trung Quốc ASTM A302 Lớp B Các nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà cung cấp, nhà máy ASTM A302



