SA516 Tấm tàu áp suất SA516
ASME Tiêu chuẩn SA516GR70 Tàu áp suất giới thiệu sản phẩm
Tấm thép tàu A516GR70 được cung cấp bởi Gnee thuộc về tấm thép áp suất nồi hơi tiêu chuẩn của Mỹ, và thép nồi hơi SA516GR70 phù hợp với điều kiện kỹ thuật cụ thể của ASME. Tấm thép nồi hơi SA516GR70 mà chúng tôi cung cấp hoàn toàn phù hợp với tiêu chuẩn, chúng tôi có thể cung cấp chứng chỉ chất lượng và chúng tôi có thể chấp nhận thử nghiệm của bên thứ ba nếu bạn cần.
Ngoài ra, vật liệu tấm áp suất A516GR70 mà chúng tôi cung cấp có khả năng chống va chạm và hàn hiệu suất xử lý dễ dàng, thường được sử dụng trong sản xuất tàu áp lực, thiết bị hóa dầu, máy móc dầu mỏ và các lĩnh vực khác trong ngành.
| Tên sản phẩm | Tấm thép áp suất cao |
| Chiều dài | 4m -12 m hoặc theo yêu cầu |
| Chiều rộng | 0. 6m -3 m hoặc theo yêu cầu |
| Độ dày | 3 mm -300 mm hoặc theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn | AISI, ASTM, DIN, JIS, GB, JIS, SUS, EN, v.v. |
| Kỹ thuật | Nóng cuộn |
| Xử lý bề mặt | Sạch sẽ, nổ tung và vẽ tranh theo yêu cầu của khách hàng |
| Dung sai độ dày | ± 0. 1mm |
| Vật liệu | Q245R,Q345R,Q370R 15crmor, 15Mnnidr, 15mo3,15crmog 09mnnidr, 12mnnivr, 13Mnnimor, gr70,18MnMonbr, 19Mn6 12CR2MO1R, 12CR1MOVR, 12CRMO1R, 14CR1MOR |
| Thời gian giao hàng | Trong 15-20 công việc sau khi nhận tiền gửi hoặc l/c |
| Xuất khẩu đóng gói | Giấy không thấm nước, và dải thép đóng gói. Gói xuất khẩu tiêu chuẩn. |
SA516GR70 SOILER TEET SẢN PHẨM CHI TIẾT CHI TIẾT
SA516 Lớp 70 Tàu áp suất Tấm Thép Thành phần hóa học:
| Cấp | C | Mn | Si | P tối đa | S Tối đa |
| SA516 Lớp 70 | 0.27-0.31 | 0.79-1.3 | 0.13-0.45 | 0.035 | 0.035 |
SA516 Lớp 70 Tàu áp suất Chất lượng Thuộc tính cơ khí:
| Cấp | Độ bền kéo (MPA) | Sức mạnh năng suất (MPa) tối thiểu | % Kéo dài trong 2 in (50mm) phút | Tác động đến nhiệt độ kiểm tra (độ) |
| SA516 Lớp 70 | 485-620 | 260 | 17 | -20,40,-60 |
SA516GR70 Tàu áp suất cấp Thép hình ảnh sản phẩm

SA516GR70 BAO GIỜ SẢN PHẨM CHẤT LƯỢNG SẢN PHẨM SẢN PHẨM

Hình ảnh triển lãm nhóm Gnee

Khách hàng của Tập đoàn Gnee ghé thăm

Nếu bạn có nhiều nhu cầu và câu hỏi hơn về tấm tàu áp lực lớp 70 SA516, chúng tôi rất vui khi được tư vấn cho bạn!
Chú phổ biến: Tấm tàu áp suất SA516 Lớp 70, Trung Quốc SA516 Lớp 70 Nhà sản xuất tấm áp suất, nhà cung cấp, nhà máy



