Góc Chân Bằng Thép Cán Nóng L 150 x 150 x 14
Quá trình cán nóng mang lại cho thép hình dạng và kích thước cuối cùng đồng thời cải thiện các tính chất cơ học của nó. Thép góc đều được cán nóng được biết đến với độ bền và độ bền, làm cho nó phù hợp với các ứng dụng kết cấu và chịu lực khác nhau. Nó thường được sử dụng trong việc xây dựng khung, giá đỡ, giá đỡ và các thành phần khác mà độ bền và độ ổn định là rất quan trọng.
| chỉ định | G | H=B | t | r1 | r2 | Diện tích mặt cắt mm²x10m² |
| L 150 x 150 x 14 | 31,6 | 150 | 14 | 16 | 8,0 | 40,3 |
L 150 x 150 x 14 Thép góc bằng thép cán nóng Giới thiệu sản phẩm:
| Tên sản phẩm | Góc Chân Bằng Thép Cán Nóng L 150 x 150 x 14 |
| Tiêu chuẩn | ASTM AISI JIS DNS GB, v.v. |
| Kiểu | Bình đẳng hoặc không bình đẳng |
| Kích cỡ | 20mm*20mm--300mm*300mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| độ dày | 2,5mm--30mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Chiều dài | 3m-12m hoặc Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mạ kẽm/thép không gỉ/thép carbon |
| Kỹ thuật | Cán nguội/Nhúng nóng |
| lớp thép | Dx51D, Dx52D, Dx53D, DX54D, S220GD, S250GD, S280GD, S350GD, S350GD, S550GD; SGCC, SGHC, SGCH, SGH340, SGH400, SGH440,Q235 Q345 ST35 ST52 S355 E355 A36,201, 202, 301, 302, 303, 304, 304L, 304H, 310S, 316, 316L, 317L, 321, 310S 309S, 410, 410S,420, 430, 431, 440A,904L hoặc Yêu cầu của khách hàng |
| Vận chuyển | 5-15 ngày |
| Bưu kiện | Đóng gói đường biển tiêu chuẩn, vỏ gỗ cũng có thể được cung cấp |
| moq | 1 tấn |
| điều khoản thanh toán | 30 phần trăm TT cộng với 70 phần trăm Số dư |
| Sức chịu đựng | ±1 phần trăm |
| Cảng bốc hàng | Trung Quốc bất kỳ cổng |
| Điều tra | Giấy chứng nhận kiểm tra nhà máy sẽ được cấp cho mỗi lô hàng. |

Về chúng tôi:
Kể từ khi thành lập cách đây 16 năm, GNEE đã là lực lượng tiên phong trong ngành thép, chuyên về ngoại thương. Với cam kết vững chắc về chất lượng, độ tin cậy và đổi mới, chúng tôi đã thành công trong việc định vị mình là công ty dẫn đầu trong việc kết nối thị trường toàn cầu thông qua thương mại các sản phẩm thép.

Phần trình bày của đội:

Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Bạn có phải là nhà sản xuất không?
A: Vâng, chúng tôi là nhà sản xuất. Chúng tôi có nhà máy riêng và công ty riêng của chúng tôi. Tôi tin rằng chúng ta sẽ là
nhà cung cấp phù hợp nhất cho bạn.
A: Chắc chắn, chúng tôi có thể. Nếu bạn không có tàu giao nhận của riêng mình, chúng tôi có thể giúp bạn.
Chú phổ biến: l 150 x 150 x 14 thép cán nóng góc bằng nhau, Trung Quốc l 150 x 150 x 14 thép cán nóng góc bằng thép nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy


