Góc Chân Bằng Thép Cán Nóng L 150 x 150 x 15
Quá trình cán nóng mang lại cho thép hình dạng và kích thước cuối cùng đồng thời cải thiện các tính chất cơ học của nó. Thép góc đều được cán nóng được biết đến với độ bền và độ bền, làm cho nó phù hợp với các ứng dụng kết cấu và chịu lực khác nhau. Nó thường được sử dụng trong việc xây dựng khung, giá đỡ, giá đỡ và các thành phần khác mà độ bền và độ ổn định là rất quan trọng.
| chỉ định | G | H=B | t | r1 | r2 | Diện tích mặt cắt mm²x10m² |
| L 150 x 150 x 15 | 33,8 | 150 | 15 | 16 | 8,0 | 43,0 |
L 150 x 150 x 15 Thép góc bằng thép cán nóng Giới thiệu sản phẩm:
| Tên sản phẩm | Góc Chân Bằng Thép Cán Nóng L 150 x 150 x 15 |
| Tiêu chuẩn | ASTM AISI JIS DNS GB, v.v. |
| Kiểu | Bình đẳng hoặc không bình đẳng |
| Kích cỡ | 20mm*20mm--300mm*300mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| độ dày | 2,5mm--30mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Chiều dài | 3m-12m hoặc Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mạ kẽm/thép không gỉ/thép carbon |
| Kỹ thuật | Cán nguội/Nhúng nóng |
| lớp thép | Dx51D, Dx52D, Dx53D, DX54D, S220GD, S250GD, S280GD, S350GD, S350GD, S550GD; SGCC, SGHC, SGCH, SGH340, SGH400, SGH440,Q235 Q345 ST35 ST52 S355 E355 A36,201, 202, 301, 302, 303, 304, 304L, 304H, 310S, 316, 316L, 317L, 321, 310S 309S, 410, 410S,420, 430, 431, 440A,904L hoặc Yêu cầu của khách hàng |
| Vận chuyển | 5-15 ngày |
| Bưu kiện | Đóng gói đường biển tiêu chuẩn, vỏ gỗ cũng có thể được cung cấp |
| moq | 1 tấn |
| điều khoản thanh toán | 30 phần trăm TT cộng với 70 phần trăm Số dư |
| Sức chịu đựng | ±1 phần trăm |
| Cảng bốc hàng | Trung Quốc bất kỳ cổng |
| Điều tra | Giấy chứng nhận kiểm tra nhà máy sẽ được cấp cho mỗi lô hàng. |

Về chúng tôi:
Tại GNEE, tầm nhìn của chúng tôi là trở thành tập đoàn chuỗi cung ứng cạnh tranh quốc tế nhất thế giới, tạo ra một thế giới nơi các sản phẩm thép xuyên biên giới quốc tế một cách liền mạch, đồng thời thúc đẩy tăng trưởng kinh tế và phát triển cơ sở hạ tầng. Sứ mệnh của chúng tôi là trở thành cửa hàng tổng hợp giúp việc lựa chọn trở nên dễ dàng hơn, cung cấp cho khách hàng trên toàn thế giới các giải pháp thép hàng đầu và cung cấp cho các ngành công nghiệp những vật liệu cơ bản thúc đẩy tiến bộ.

Phần trình bày của đội:

Câu hỏi thường gặp:
Hỏi: Bạn có phải là nhà sản xuất không?
A: Vâng, chúng tôi là nhà sản xuất. Chúng tôi có nhà máy riêng và công ty riêng của chúng tôi. Tôi tin rằng chúng ta sẽ là
nhà cung cấp phù hợp nhất cho bạn.
Trả lời: Chúng tôi chấp nhận tất cả các đơn đặt hàng OEM, chỉ cần liên hệ với chúng tôi và đưa cho tôi thiết kế của bạn. Chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn một mức giá hợp lý và tạo mẫu cho bạn càng sớm càng tốt.
Chú phổ biến: l 150 x 150 x 15 góc bằng thép cán nóng, Trung Quốc l 150 x 150 x 15 thép cán nóng góc bằng các nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy


